Hỏi Đáp Lý do bị unset xuống thành viên thường

• Người tạo chủ đề

thahtrung06

Thành Viên
19
3
Thời Gian Online
2d 5h 12m
Level
0
Credits
17
Trước đây mình là S-Mod của diễn đàn, thậm chí là có quyền admin nhưng sau mỗi lần reset server, update lại diễn đàn thì mình bị unset xuống thành viên thường ko rõ lý do. Vì vậy, mình lập topic này mong các admin xem xét và cho mình lên S-Mod trở lại.

Xin cảm ơn!

Bi

Bi Chứ Ai
Thành Viên BQT
Bình dân thôi hà
198
515
Thời Gian Online
9d 14h 6m
Level
0
15
Credits
18
diễn đàn không chấp nhận bất cứ thành viên BQT nào không đóng góp nữa, hơn thế nữa diễn đàn đang sale

• Người tạo chủ đề

thahtrung06

Thành Viên
19
3
Thời Gian Online
2d 5h 12m
Level
0
Credits
17
diễn đàn không chấp nhận bất cứ thành viên BQT nào không đóng góp nữa, hơn thế nữa diễn đàn đang sale
Chú thấy unset mà không có thông báo gì cả mà chú vẫn đăng nhập thường xuyên vào diễn đàn. BQT yêu cầu ở đây là "đóng góp" như thế nào và ở mức độ nào? Cứ set rồi unset đến 3 lần như thế chú thấy mất lòng tin vào admin diễn đàn. Việc bổ nhiệm ở đây nhất là vị trí s-mod hay admin cần phải có sự tin tưởng vào thành viên đó và việc unset cũng phải suy nghĩ kỹ cho thấu đáo nhất.

Bi

Bi Chứ Ai
Thành Viên BQT
Bình dân thôi hà
198
515
Thời Gian Online
9d 14h 6m
Level
0
15
Credits
18
chú bị dín copy content không ghi nguồn. all content hide BQT đều thấy được. cho nên không set bất cứ ai làm BQT để họ không lấy content đi rồi thay đỗi vài thứ rồi nói của họ. không phải bất cứ ý tưởng nào đem vè của mình thay đỗi nhỏ là của mình đâu chú.

• Người tạo chủ đề

thahtrung06

Thành Viên
19
3
Thời Gian Online
2d 5h 12m
Level
0
Credits
17
chú bị dín copy content không ghi nguồn. all content hide BQT đều thấy được. cho nên không set bất cứ ai làm BQT để họ không lấy content đi rồi thay đỗi vài thứ rồi nói của họ. không phải bất cứ ý tưởng nào đem vè của mình thay đỗi nhỏ là của mình đâu chú.
Nội dung nào vậy nhỉ? Đương nhiên chú hiểu tất cả nội dung ẩn thì BQT đều thấy được vì chú cũng đang là admin một website mà. Chú ko quan trọng lắm việc là thành viên thường hay Mod đâu. Bạn @Binzz cũng đang là admin trên web của chú và cũng vì chú tin tưởng bạn này nên mới đặc cách lên admin đấy.

Đã phát hiện AdBlock

Ái chà chà! không nên chặn quảng cáo trên web của chúng tôi!

phần mềm chặn quảng cáo thực hiện công việc tuyệt vời trong việc chặn quảng cáo, nhưng nó cũng chặn các tính năng hữu ích của trang web của chúng tôi. mình khuyên bạn nên tắt AdBlocker đi.

Ok! Tôi đã tắt nó